Danh mục sản phẩm
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG
  • TRỤ SỞ HÀ NỘI

    P210, Nhà A5, Ngõ 28, Xuân La, Tây Hồ Mr.Lương: 0988588880 vfvtelecom@gmail.com
  • KINH DOANH BÁN LẺ

    P213, Nhà A5, Ngõ 28, Xuân La, Tây Hồ Mr.Định: 0983.484.747 vfvtelecom@gmail.com
  • CHI NHÁNH ĐÀ NẴNG

    19/4 Nguyễn Lương Bằng, Liên Chiểu Mr. Linh: 0967212333 vfvtelecomdn@gmail.com
  • CHI NHÁNH HỒ CHÍ MINH

    Chung cư 4S Linh Đông, Thủ Đức Mr.Hưng: 0973931345 vfvtelecomhcm@gmail.com
Tìm kiếm nâng cao
Fanpage
vfvtelecom.com
Lượt truy cập
  • 1
  • 226
  • 994,086

Lượt xem: 2210

Bộ chuyển đổi quang điện NetLink HTB 1100

Mã sản phẩm : htb1100s

HTB-1100 netLINK 10/100M

330.000đ 299.000đ
Số lượng:

    NETLINK Dòng Fiber Media Converter là thiết bị chuyển đổi tín hiệu quang Ethernet-điện tử giữa 10 giao diện / 100M UTP (TX) và giao diện sợi 100M (FX). Các truyền thống 10 / 100M Fast Ethernet có thể được mở rộng với khoảng cách 120km qua liên kết sợi quang học. Hiệu suất và chất lượng của sản phẩm là tuyệt vời vì của việc áp dụng mới nhất IC. 6 Nhóm LED chỉ ra ánh sáng có thể theo dõi đầy đủ các điều kiện làm việc của chuyển đổi. Nó rất dễ dàng cho người sử dụng để quan sát hoạt động mạng.Các sản phẩm Series với giá cả hợp lý được thiết kế đặc biệt cho người sử dụng mạng.

    Thông số kỹ thuật

    • Tiêu chuẩn: IEEE802.3u, 10 / 100Base-TX và 100Base-FX
    • Loại 2 sợi.
    • Bảng địa chỉ MAC: 1K
    • Kết nối:
      • UTP: RJ-45 10 / 100Mbps;
      • Fiber: ST / SC / FC 100Mbps
    • Cáp:
      • UTP: Cát. 5 UTP (khoảng cách tối đa lên đến 100m)
      • Fiber (đa mode): 50/125, 62,5 / 125μm (khoảng cách tối đa lên tới 2km hoặc 5km)
      • Fiber (đơn mốt): 8.3 / 125, 8,7 / 125, 9/125, 10 / 125μm (khoảng cách tối đa lên đến 20 -120km)
    • Kiểm soát lưu lượng
      • Full Duplex: Hỗ trợ chuẩn IEEE802.3x
      • Half Duplex: Backpressure
    • LED: Power, FX FDX, FX Link / Act, TX 100, TX FDX, TX Link / Act.
    • Điện: AC 110V-240V DC 5V; DC 48V DC 5V.
    • Nhiệt độ môi trường: 0 ~ 70 ℃
    • Độ ẩm: 5% ~ 90%
    • Kích thước:
      • điện nội bộ: 30 × 110 × 140mm
      • điện bên ngoài: 26 × 70 × 93mm
    Lưu ý: Giá trên chỉ áp dụng cho 1 đầu A hoặc đầu B (Giá cả bộ 2 cái là 660k).

    Một số ảnh sản phẩm: